ทำเอาสาวสวย ฐา ขนิษ ภรรยาของนักร้องดัง ก้อง ห้วยไร่ ทนไม่ไหวต้องขอออกมาเตือนสักหน่อยทันที หลังล่าสุดหนุ่มก้องไปเข้าห้องน้ำที่ปั๊มๆ หนึ่งแล้วมีแฟนๆ เข้าไปดูและรอขอถ่ายรูป ทำเอาภรรยาต้องออกมาระบายความในใจในเรื่องความเหมาะสมว่า
“พี่ก้องยืนฉี่ที่ปั๊ม อซ ก่อนเข้าเจริญศิลป์ มายืนดูละขอถ่ายรูป อันนี้ไม่ได้นะ ใจเย็นๆ อันนี้ไม่ได้จริงๆ” ก่อนแจงต่อผ่านคอมเมนต์ว่า “ปกติเข้าปั๊ม หรือไปไหนมาไหน ก็ถ่ายรูปได้เสมอนะคะ เรียกถ่ายได้ตลอดเลย แต่ตอนเยี่Xว ไม่ได้จริงๆ อันนี้ขอพูดในฐานะคนเป็นเมียคนหนึ่งเถอะค่ะ” ตามด้วย “จอดรถหน้าห้องน้ำค่ะ ก็ต้องดูให้ตลอด เผื่อมีใครทำอะไรไม่ดี ทุกครั้งที่เข้าห้องน้ำ เราจะมีคนดูให้ตลอด”
![](https://www.dailynews.co.th/wp-content/uploads/2023/05/S__13893749.jpg)
งานนี้เรียกว่าลงเรื่องราวไป หลายคนก็มาถามหาความเหมาะสมทันทีว่าแฟนๆ ทำแบบนี้ไม่ได้นะ บ้างก็บอกว่าโรคจิตไป ไปดูเขาทำไม บ้างก็บอกว่ารักพี่ก้องอย่าทำแบบนี้ บ้างก็บอกว่าสู้ๆ นะ ห้ามคิดมาก บ้างก็บอกว่าเห็นใจดาราหน่อย เป็นต้น
![](https://www.dailynews.co.th/wp-content/uploads/2023/05/S__13893746.jpg)
![](https://www.dailynews.co.th/wp-content/uploads/2023/05/S__13893748.jpg)
![](https://www.dailynews.co.th/wp-content/uploads/2023/05/อัน-1.jpg)
ขอขอบคุณภาพประกอบจาก ฐา ขนิษ